Aitana Bonmatí ta sake lashe Ballon d’Or Féminin sau uku a jere

Aitana Bonmatí, ‘yar ƙungiyar Barcelona da ‘yan ƙasar Sifaniya, ta sake lashe kyautar Women’s Ballon d’Or na 2025 - wannan shi ne karo na uku a jere (2023, 2024, 2025).

Ta samu nasarar ne duk da ƙalubale, yayin da Barcelona suka yi Domestic treble, kuma sun kai ƙarshe a gasar Champions League ta mata, inda suka yi rashin nasara da Arsenal da ci 1-0.

Bonmatí ta taka rawa mai muhimmanci a gasar EURO 2025 na mata don ƙasar Sifaniya, ciki har da zura ƙwallo a lokacin da aka ci gaba da wasan mintuna na ƙari (extra time) a ragar ƙarshe.

Aitana Bonmatí

Abu-Ubaida Sani

I provide language services such as translation, transcription, proofreading, interpretation, etc in the Hausa language. I also outsource in Pidgin, Yoruba, Igbo, Fulah, and Kanuri. Contact me through email: abuubaidasani5@gmail.com or WhatsApp: +2348133529736

Post a Comment

Previous Post Next Post