Donald Trump Ya Ce Za a Yi Hukunci Na Karshe Kan Yiwuwar Yarjejeniya Da Iran
Shugaban Amurka, Donald Trump, ya bayyana cewa nan ba da jimawa ba za a yanke “hukunci na ƙarsh…
Shugaban Amurka, Donald Trump, ya bayyana cewa nan ba da jimawa ba za a yanke “hukunci na ƙarsh…
Hukumar gudanarwa ta jam’iyyar Nigeria Democratic Congress (NDC) ta yi kira na musamman ga dauka…
Wata ƙungiyar likitoci a Sudan ta zargi mayaƙan da ke da alaƙa da rundunar Rapid Support Forces…
Firaiministan Isra'ila Benjamin Netanyahu ya ce ya bai wa sojojin ƙasar umurni su faɗaɗa mam…
NAJERIYA — Hukumar Ba da Lamunin Karatun Gaba da Sakandare ta Najeriya (NELFUND) ta yi fatali d…
BUCHAREST — Sakatare Janar na ƙungiyar tsaro ta NATO, Mark Rutte, ya nuna tsananin juyayi da go…
Masu gabatar da ƙara a Faransa sun sanar da fara bincike kan yadda Isra’ila ta mu’amalanci masu…
Our website uses cookies to improve your experience. Learn more
Ok